Matako makubwa yamejaa utamu Free chats with grannies

" aliniuliza huku akikaa karibu yangu sikumjibu nilivuta mkoba na kumtolea hundi ya milioni kumi niliyopewa na Kurukuchu, aliipokea na kuanza kuisoma na kuniuliza."Sasa hii hundi inahusiana nini na kuchanganyikiwa kwako?Siwezi kukueleza una bahati ya ajabu kuzungumza na Kurukuchu na kukutamkia yaliyo moyoni mwake" "Hapana siwezi nampenda Paroko" "Unampenda au una thamini wema wake?Suzy hebu angalia maisha ya wachimba madini ni tofauti na wauzaji." "Suzy ukitaka kumuua nyani usimuangalie usoni" "Kwa hiyo unanishauri nimpigie simu nimwambie nimekubali" Nilimuuliza huku nikimfikilia mara mbili mbili kumtosa Paroko mtu niliye mpanga kuwa mume wangu."Suzy hilo sio swali ni jibu lililobakia pigia mstari" Sikuwa na kufanya zaidi ya kunyanyua simu yangu na kuingiza namba za Kurukuchu na kumpigia.Baada ya kuondoka nilibakia nimesimama kama sanamu nisiamini kilichotokea muda mfupi.

" nilimuuliza "Huwa sizungumzi na watu ovyo huongea na mtu mwenye masirahi kwangu" "Sasa mimi nina masirahi gani kwako?"Suzy hebu jifikilie hamjafanya mapenzi amekupa Milioni kumi na utundu wako siku mkikutana unanunuliwa na ndege kabisa.Ni wengi waliiomba nafasi kama uliyoipata, ni bahati yako ya kipekee.Mr Paroko alinitambulisha kwa rafiki zake na kila mmoja hakuacha kunikata jicho.Kwa kweli lazima niseme ukweli kila sehemu tuliyo kwenda niliwafunika vibaya wanawake wenzangu.

Leave a Reply